MÁY BƠM DIESEL KPR80-200/30
MÁY BƠM DIESEL KPR80-200/30
Lượt xem : 1248
THÔNG SỐ KĨ THUẬT MÁY BƠM
 Đầu bơm   : WINDY – VIỆT NAM
Model         : KPR80-200/30
Lưu lượng  :  96-225 m3/h
Cột áp        :  31-53 m
Điện áp (V) : 12 V
 Công suất   : 30 kW
Động cơ diesel : KP Power - Trung Quốc
Model : 4B26
Công suất : 45 kW