MÁY BƠM DIESEL KPR50-200/15
MÁY BƠM DIESEL KPR50-200/15
Lượt xem : 2252
THÔNG SỐ KĨ THUẬT MÁY BƠM
 Đầu bơm   : WINDY – VIỆT NAM
Model         : KPR50-200/15
Lưu lượng  :  24-78 m3/h
Cột áp        :  32-58,5 m
Điện áp (V) : 12 V
 Công suất   : 15 kW
Động cơ diesel : Windy - Trung Quốc
Model : KP2V88B
Công suất : 16,5 kW